Trực tiếp bóng đá:

Ngày/giờ Giải Logo Đội nhà Vs Đội khách Logo Trực tiếp
16:30 20/04 Việt Nam 2 Nữ Ha Noi Nữ GT Thai Nguyen
16:35 20/04 ÚC U20 Northbridge Bulls U20 Marconi Stallions U20
17:00 20/04 Moldova Sfintul Gheorghe Speranta Nisporeni
17:00 20/04 Hàn Quốc Gangwon Gwangju
17:05 20/04 Nhật Bản Kashima Consadole Sapporo
17:05 20/04 Nữ Úc Western Pride South United
17:05 20/04 Nữ Úc Brisbane City Capalaba
17:30 20/04 Hàn Quốc Pohang Suwon
18:00 20/04 Armenia Alashkert Noah
18:00 20/04 Nga Dinamo Barnaul Volga Ulyanovsk
19:00 20/04 Trung Quốc Chongqing Liangjiang Shandong Taishan
19:00 20/04 Ukraine Chayka PB Epitsentr Dunayivtsi
19:00 20/04 Nga Novosibirsk Volna Nizhegorodskay
19:00 20/04 Ukraine Avangard Kremen
19:00 20/04 Trung Quốc Guangzhou Guangzhou City
20:00 20/04 Moldova Sheriff Sheriff
20:00 20/04 Slovenia Celje Aluminij
20:00 20/04 Nam Phi Chippa Utd Baroka
20:00 20/04 Thổ Nhỹ Kỳ Kayserispor Genclerbirligi
20:00 20/04 Thổ Nhỹ Kỳ Rizespor Konyaspor
20:00 20/04 Nga Anzhi Spartak Nalchik
20:00 20/04 Thổ Nhỹ Kỳ Fatih Karagumruk Goztepe
20:00 20/04 Bulgaria Slavia Sofia Botev Vratsa
20:00 20/04 CH Séc Banik Ostrava Mlada Boleslav
20:00 20/04 CH Séc Ceske Budejovice Sigma
20:45 20/04 Romania Hermannstadt Astra Giurgiu
21:00 20/04 Nga Kuban Krasnodar Essentuki
21:00 20/04 Lithuania Lithuania Dziugas
21:00 20/04 Ý B Salernitana Monza
21:30 20/04 Armenia Ararat Ararat-Armenia
21:30 20/04 AFC Champions Al Wahda Abu Dhabi Al Rayyan
22:00 20/04 Ý B Ascoli Empoli
22:00 20/04 Ý B Frosinone Pisa
22:00 20/04 AFC Champions Al-Quwa Tractor Sazi
22:00 20/04 Nam Phi Bloemfontein Swallows
22:00 20/04 Croatia Sibenik HNK Gorica
22:00 20/04 CH Séc Jablonec Karvina
22:00 20/04 Bồ Đào Nha U23 Benfica U23 Leixoes U-23
22:15 20/04 Slovenia Maribor Domzale
22:15 20/04 Bulgaria Arda Etar
22:30 20/04 Hungary Zalaegerszeg Budafoki
22:40 20/04 Ba Lan Tychy Radomiak
22:45 20/04 Estonia Tulevik Flora
23:00 20/04 Thổ Nhỹ Kỳ Sivasspor Besiktas
23:00 20/04 Thổ Nhỹ Kỳ Hatayspor Antalyaspor
23:00 20/04 VĐQG Ba Lan Pogon Szczecin Gornik
23:00 20/04 VĐQG Ba Lan Warta Poznan Rakow
23:00 20/04 Romania Viitorul Gaz Metan Medias
23:00 20/04 Estonia Tammeka Tallinna JK Legion
23:00 20/04 Lithuania Suduva Dainava
23:30 20/04 Đức 2 Aue Nuernberg
23:30 20/04 Đức 2 Greuther Furth Braunschweig
23:30 20/04 Đức 2 Wurzburger Kickers Darmstadt
23:30 20/04 VĐQG Áo Hartberg Sankt Poelten
23:30 20/04 VĐQG Áo Altach Admira
23:30 20/04 VĐQG Đức Cologne Leipzig
23:30 20/04 Áo Liefering Juniors OO
23:30 20/04 Áo Amstetten Blau-Weiss Linz
23:45 20/04 Pháp GFA 47 Toulouse
00:00 21/04 Thụy Sĩ Chiasso Grasshoppers
00:00 21/04 Thụy Sĩ Xamax Kriens
00:00 21/04 Đức 3 Munich 1860 Viktoria Koln
00:00 21/04 AFC Champions Persepolis Goa
00:00 21/04 Đức 3 Hallescher FC Verl
00:00 21/04 Đức 3 Zwickau Bayern II
00:00 21/04 Đức 3 Duisburg Kaiserslautern
00:00 21/04 Thụy Điển Helsingborg Orgryte
00:00 21/04 Anh Brentford Cardiff
00:00 21/04 Anh Norwich Watford
00:00 21/04 Nữ Anh West Ham United Aston Villa
00:05 21/04 Croatia Slaven Belupo Hajduk Split
00:30 21/04 Israel Hapoel Kfar-Shalem Hapoel T-A
00:30 21/04 Bulgaria Cherno More Botev Plovdiv
01:00 21/04 Thụy Sĩ Stade Lausanne Ouchy Schaffhausen
01:00 21/04 Thụy Sĩ Wil Aarau
01:00 21/04 AFC Champions Al Sharjah Pakhtakor
01:00 21/04 AFC Champions Al Sadd Al Wihdat
01:00 21/04 AFC Champions Foolad Al Nassr
01:00 21/04 Pháp 2 Amiens Valenciennes
01:00 21/04 Pháp 2 Caen Dunkerque
01:00 21/04 Pháp 2 Chateauroux Rodez
01:00 21/04 Pháp 2 Grenoble Sochaux
01:00 21/04 Pháp 2 Guingamp Chambly
01:00 21/04 Pháp 2 Nancy Ajaccio
01:00 21/04 Pháp 2 Niort Troyes
01:00 21/04 Pháp 2 Paris Clermont
01:00 21/04 Pháp 2 Pau Auxerre
01:00 21/04 Lithuania Riteriai Panevezys
01:00 21/04 Hungary Ferencvaros Ujpest
01:05 21/04 Scotland Greenock Morton Heart of Midlothian
01:30 21/04 VĐQG Áo Austria Ried
01:30 21/04 VĐQG Đức Bayern Munich Leverkusen
01:30 21/04 VĐQG Đức Eintracht Augsburg
01:30 21/04 VĐQG Đức Arminia Schalke 04
01:30 21/04 VĐQG Ba Lan Lech Poznan Lechia Gdansk
01:30 21/04 VĐQG Ba Lan Slask Bielsko Biala
01:30 21/04 Romania Dinamo Bucuresti UTA Arad
01:45 21/04 VĐQG Italy Verona Fiorentina
01:45 21/04 Ireland Drogheda Utd Shamrock Rovers
01:45 21/04 Ireland St Patricks Waterford
01:45 21/04 Ireland Longford Finn Harps
01:45 21/04 Ireland Derry City Dundalk
01:45 21/04 Ireland Bohemians Sligo Rovers
02:00 21/04 Kuwait Al Shabab Al Salmiyah
02:00 21/04 Kuwait Kazma Al Arabi
02:00 21/04 Ngoại Hạng Anh Chelsea Brighton & Hove
02:00 21/04 Ngoại Hạng Anh Chelsea Brighton & Hove
02:00 21/04 Pháp Canet Roussillon Montpellier
02:00 21/04 VĐQG Bồ Đào Nha Pacos Ferreira Farense
02:30 21/04 Jordan Al Hussein Shabab Al Ordon
02:30 21/04 Ai Cập Misr Lel Makasa Ceramica Cleopatra
05:15 21/04 Copa Sudamericana Metropolitanos Melgar
05:15 21/04 Copa Sudamericana Atletico Goianiense Newell's Old Boys
05:15 21/04 Copa Libertadores Deportivo Tachira Club Olimpia
05:15 21/04 Copa Libertadores Olveyz Redi Internacional-RS
05:15 21/04 Copa Libertadores Santos Barcelona SC
05:15 21/04 Copa Libertadores Argentinos Juniors Nacional
06:00 21/04 Brazil Novorizontino Santo Andre
07:00 21/04 Mexico Mineros de Zacatecas Alebrijes de Oaxaca

Trực tiếp bóng rổ:

KHÔNG CÓ TRẬN NÀO ĐANG DIỄN RA
Ngày/giờ Giải Đội 1 Vs Đội 2 Trực tiếp
Các trận đấu sẽ được cập nhật liên tục, chú ý đón xem nhé!
Tắt quảng cáo [X]
Tắt Quảng Cáo [X]